![](dist/HHN9_950_th.jpg)
![](dist/hello_rainy_950.jpg)
![](dist/travel_mom_950t.jpg)
![](dist/CPMPREMIUM.jpg)
![](dist/preferred_seats_950TH.png)
![](dist/BIZ_GV2_950.jpg)
![](dist/JP_GV2_950.jpg)
![](dist/JP_GV2_950.jpg)
![](dist/JP_GV2_950.jpg)
![previous button](slider_json/dist/p_prev.png)
![next button](slider_json/dist/p_next.png)
![]() |
นางสาวกุลจิรา น้อยแสง |
สาขาวิชา การตลาด |
ทำงานที่ ทวีทรัพย์ (ไฟแนนซ์) |
ตำแหน่ง พนักงานบัญชี |
ความประทับใจ
ดิฉันรู้สึกภูมิใจมากที่ได้เรียนที่สถาบันแห่งนี้ เป็นใบเบิกทางแห่งความ สำเร็จ เพราะที่แห่งนี้ให้มากกว่าการเรียนรู้ คือ ประสบการณ์และเพื่อนๆ ร่วมชั้นเรียน และที่สำคัญต้องขอขอบคุณคณะครูอาจารย์ผู้สอน ที่ได้ ให้ความรู้และอบรมสั่งสอนนักศึกษาเป็นอย่างดี ที่ได้เปิดโอกาสให้ทุกคน ที่ต้องการศึกษาต่อ ซึ่งเป็นผลดีต่อผู้ที่อยากเรียนต่อ ภูมิใจมากค่ะ ที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของ ซี-เทพ พลัส |