![](dist/HHN9_950_th.jpg)
![](dist/hello_rainy_950.jpg)
![](dist/travel_mom_950t.jpg)
![](dist/CPMPREMIUM.jpg)
![](dist/preferred_seats_950TH.png)
![](dist/BIZ_GV2_950.jpg)
![](dist/JP_GV2_950.jpg)
![](dist/JP_GV2_950.jpg)
![](dist/JP_GV2_950.jpg)
![previous button](slider_json/dist/p_prev.png)
![next button](slider_json/dist/p_next.png)
ผู้ที่จบ มัธยมศึกษาปีที่ 6 ,ประกาศนียบัตรวิชาชีพ(ปวช.) หรือเทียบเท่าทุกสาขา ที่ชอบหรือสนใจใฝ่รู้ในสิ่งต่างๆ ที่เกิดขึ้นรอบตัว ติดตามกระแสโลกอยู่เสมอ ชอบวางแผนและแสวงหาวิธีใช้ประโยชน์ใหม่ๆจากสิ่งเดิมๆ หรือประโยชน์เดิมจากสิ่งใหม่ๆ มีความคิดสร้างสรรค์ ช่างสังเกตและสนุกกับการขบคิดประเด็นต่างๆ รอบๆ ตัว อะไร? ทำไม? อย่างไร? ชอบดูแนวโน้ม คิดไวก่อนทำก่อนคนอื่น มั่นใจในตัวเอง กล้าคิดกล้าทำ คล่องแคล่ว สนุกกับการแข่งขัน ทะเยอทะยานในการบรรลุเป้าหมาย สามารถทำงานเป็นทีมได้ดี